Bambance-bambancen dubawa calorimeter DSC-500B
Takaitaccen Bayani:
Bambance-bambancen calorimeter DSC-500B Summary: Ana iya gwada shi don warkewa, zazzabin canji na gilashi (tg), sanyaya crystallization, zafin jiki mai narkewa da masu canji na enthalpy, digiri na haɗin gwiwa, kwanciyar hankali samfurin, lokacin shigar da iskar shaka (OIT) da sauran alamomi. Daidaita ma'auni masu zuwa: GB/T 19466.2- 2009/ISO 11357-2:1999 GB/T 19466.3- 2009/ISO 11357-3:1999 GB/T 19466.6- 2009/ISO 69-matakin taɓawa: Faɗin masana'anta tsarin yana da wadata a cikin...
DSC-500B
Taƙaice:
Ana iya gwada shi don warkewa, zafin canjin gilashin (tg), crystallization sanyaya, narkewar zafin jiki da masu canji masu haɓakawa, digiri na haɗin kai, kwanciyar hankali samfurin, lokacin shigar da iskar oxygen (OIT) da sauran alamomi.
Daidaita ka'idoji masu zuwa:
GB/T 19466.2- 2009/ISO 11357-2:1999
GB/T 19466.3- 2009/ISO 11357-3:1999
GB/T 19466.6- 2009/ISO 11357-6:1999
Siffofin:
- Tsarin taɓawa mai faɗin matakin masana'antu yana da wadatar bayanai, gami da saitin zafin jiki, zazzabi samfurin, siginar zafi daban-daban, jihohin sauyawa daban-daban, da sauransu.
- Kebul na sadarwar sadarwa, mai ƙarfi na duniya, ingantaccen sadarwa, goyan bayan aikin haɗin kai mai dawo da kai.
- Tsarin tanderun yana da ƙima, kuma ƙimar tashi da sanyaya yana daidaitawa.
- An inganta tsarin shigarwa, kuma ana amfani da hanyar gyaran gyare-gyare na inji don kauce wa gurɓatawar colloidal na cikin gida na cikin tanda zuwa siginar zafi daban-daban.
- Ana ƙona murhun wuta ta hanyar dumama waya, ƙaramin tsari da ƙananan girman.
- Binciken zafin jiki sau biyu yana tabbatar da babban maimaitawa na ma'aunin zafin jiki na samfurin, kuma yana ɗaukar fasahar sarrafa zafin jiki na musamman don sarrafa zafin jiki na bangon tanderun don saita yawan zafin jiki na samfurin.
- Mitar kwararar iskar gas tana canzawa ta atomatik tsakanin tashoshi biyu na iskar gas, tare da saurin sauyawa da ɗan gajeren lokaci.
- An ba da misali misali don sauƙin daidaitawa na ƙimar zafin jiki da ƙimar ƙimar ƙimar enthalpy.
- Software yana goyan bayan kowane allon ƙuduri, daidaita girman allon kwamfuta ta atomatik yanayin nuni. Taimakawa kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur; Goyan bayan WIN7 64bit, WIN10, WIN11 da sauran tsarin aiki.
- Taimakawa yanayin aikin na'ura mai amfani na gyara daidai da ainihin buƙatun don cimma cikakkiyar matakan aunawa ta atomatik. Software yana ba da umarni da yawa, kuma masu amfani za su iya haɗawa cikin sassauƙa da adana kowane umarni bisa ga matakan awo nasu. Ana rage hadaddun ayyuka zuwa ayyukan dannawa ɗaya.
Siga:
- Yanayin zafin jiki: RT-500 ℃
- Ƙimar zafin jiki: 0.01 ℃
- Yawan zafi: 0.1 ~ 80 ℃ / min
- Matsakaicin zafin jiki: RT-500 ℃
- Tsawon yanayin zafi akai-akai: Ana bada shawarar tsawon lokacin ya zama ƙasa da sa'o'i 24.
- Yanayin sarrafa zafin jiki: dumama, sanyaya, zazzabi akai-akai, duk wani haɗuwa na amfani da zagayowar yanayi guda uku, zafin jiki mara yankewa.
- Kewayon DSC: 0 ~ 500mW
- Ƙaddamar da DSC: 0.01mW
- Hankalin DSC: 0.1mW
- Ikon aiki: AC 220V 50Hz 300W ko wani
- Gas mai sarrafa yanayi: sarrafa iskar gas mai tashoshi biyu ta atomatik sarrafawa (misali nitrogen da oxygen)
- Gudun iskar gas: 0-200ml/min
- Matsin iskar gas: 0.2MPa
- Crucible: Aluminum crucible Φ6.5*3mm (Diamita * High)
- Matsayin daidaitawa: tare da daidaitaccen abu (indium, tin, zinc), masu amfani zasu iya daidaita ƙimar ƙimar zafin jiki da ƙimar ƙimar ƙima da kansu.
- Data interface: Standard USB interface
- Yanayin nuni: 7-inch tabawa
- Yanayin fitarwa: kwamfuta da firinta
Jerin tsarin aiki:
- Injin DSC 1pc
- Aluminum crucible 300pcs
- Wutar wutar lantarki 1pc
- Kebul na USB 1pc
- CD (ya ƙunshi software da bidiyo na aiki) 1pc
- Software-key 1pc
- Oxygen tube 5m
- Nitrogen tube 5m
- Manual aiki 1pc
- Misalin misali (ya ƙunshi Indium, tin, zinc) 1set
- Tweezer 1 pc
- Samfurin cokali 1pc
- Matsi na al'ada yana rage haɗin bawul da haɗin gwiwa mai sauri 2 biyu
- Fuskar 4pcs

Abubuwan da aka bayar na SHANDONG DRICK INSTRUMENTS CO., LTD
Bayanin Kamfanin
Shandong Drick Instruments Co., Ltd, ya fi tsunduma cikin bincike da haɓakawa, masana'antu da siyar da kayan gwaji.
Kamfanin da aka kafa a 2004.
Ana amfani da samfurori a sassan binciken kimiyya, cibiyoyin bincike masu inganci, jami'o'i, marufi, takarda, bugu, roba da robobi, sunadarai, abinci, magunguna, masaku, da sauran masana'antu.
Drick yana mai da hankali ga haɓaka gwaninta da ginin ƙungiya, yana bin ra'ayin haɓaka ƙwarewar ƙwarewa, sadaukarwa.pragmatism, da ƙima.
Yin riko da ka'idar abokin ciniki, warware mafi gaggawa da bukatun abokan ciniki, da samar da mafita na farko ga abokan ciniki tare da samfurori masu inganci da fasaha na ci gaba.