DRK311 mai gwajin iskar gas, wanda kuma aka sani da gwajin isar gas ko mitar numfashi, kayan aiki ne da ake amfani da shi don gano iyawar iskar gas (kamar oxygen, ammonia, carbon dioxide, da sauransu) a cikin kayan.
Mai gwajin iskar gas ya dogara ne akan ƙa'idar gwajin matsa lamba daban. Lokacin gwaji, ana sanya samfurin da aka riga aka yi wa magani tsakanin ɗakunan gwaji na sama da na ƙasa kuma a manne. Na farko, ɗakin ƙananan matsi (ƙananan ɗakin) yana shafewa, sa'an nan kuma an shafe dukkan tsarin. Lokacin da aka kai matakin da aka ƙayyade, ƙananan ɗakin gwajin yana rufe, kuma wani matsa lamba na gas ɗin gwajin yana cika cikin ɗakin babban matsi (ɗakin sama), kuma ana tabbatar da bambancin matsa lamba (daidaitacce) a bangarorin biyu. na samfurin. Ta wannan hanyar, iskar gas ɗin za ta shiga daga gefen matsananciyar matsa lamba zuwa gefen ƙananan matsa lamba a ƙarƙashin aikin haɓakar matsa lamba. Ta hanyar saka idanu da matsa lamba na ciki na gefen ƙananan matsa lamba, ana iya samun matakan shinge na samfurori da aka gwada.
Gas permeability tester ne yadu amfani a abinci, likita marufi da sauran masana'antu, gwani a filastik fim, hada fim, high shãmaki abu, sheet, karfe tsare, roba, taya iska tightness, permeable fim da sauran kayan gas permeability, solubility coefficient, yaduwa coefficient, permeability coefficient ma'auni.
DRK311 Mai gwajin iskar Gas Fasaloli:
1, shigo da madaidaicin firikwensin injin injin, babban gwajin daidaito;
2, ɗakin gwaji mai zaman kansa uku, na iya gwada nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri ɗaya ko daban-daban a lokaci guda;
3, daidaitattun abubuwan bututun bututun bawul, shinge mai ƙarfi, injin mai saurin sauri, lalatawa, rage kuskuren gwaji;
4, don samar da daidaito da kuma m dual gwajin tsari tsarin hukunci model;
5, ginannen mai watsa shirye-shiryen kwamfuta, ginannen babban aikin motherboard, tsarin yana ɗaukar sarrafa kwamfuta, ana kammala aikin gwajin gaba ɗaya ta atomatik;
6, ƙirar ƙirar ƙirar software ta ci gaba, sadarwar sadarwar, raba bayanai, ganewar nesa, ta yadda abokan ciniki zasu iya samun rahotannin gwaji da sauri;
7. Ƙaƙwalwar ƙira na musamman na iya tabbatar da daidaiton ƙarfin matsawa na ɗakin ɗakin gwaji na sama, da guje wa nau'i-nau'i daban-daban da ke haifar da bambanci a cikin ƙarfin mai gwadawa;
8, software ta bi ka'idar sarrafa izini na GMP, tare da sarrafa mai amfani, sarrafa izini, bin diddigin bayanai da sauran ayyuka;
9. Haɓaka fasahar man shafawa, mai tsabta, daidai da inganci. Babban tsarin haƙƙin mallaka an ƙera shi ne don rage lokacin vacuum don haka rage lokacin gwaji.
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Nuwamba-13-2024