Na'urar gwajin matsi galibi tana da ayyuka uku: gwajin ƙarfin matsawa, gwajin ƙarfin stacking, da gwajin yarda da matsa lamba. Kayan aikin yana ɗaukar injunan servo da direbobi da aka shigo da su, manyan allon nunin taɓawa na LCD, na'urori masu inganci masu inganci, na'urorin microcomputer guda ɗaya, firinta da sauran abubuwan haɓakawa a gida da waje. Yana da halaye na daidaitawar saurin saurin aiki, aiki mai sauƙi, daidaitaccen ma'auni, ingantaccen aiki, da cikakkun ayyuka. . Wannan kayan aikin babban tsarin gwajin mechatronics ne wanda ke buƙatar babban dogaro. Ƙirar tana ɗaukar tsarin kariya da yawa (kariyar software da kariyar kayan aiki) don sa tsarin ya fi aminci da aminci.
Sau da yawa ana bayyana gazawar injin gwajin matsawa akan allon nunin kwamfuta, amma ba lallai ba ne software da gazawar kwamfuta ba. Ya kamata ku bincika shi a hankali, kula da kowane daki-daki, kuma ku ba da cikakken bayani gwargwadon yiwuwar warware matsala ta ƙarshe. Da fatan za a ci gaba don hanyoyin magance matsala masu zuwa:
1.Sau da yawa software yana rushewa: kayan aikin kwamfuta sun yi kuskure. Da fatan za a gyara kwamfutar bisa ga umarnin masana'anta. Rashin gazawar software, tuntuɓi masana'anta. Shin hakan yana faruwa yayin ayyukan fayil? Akwai kuskure a cikin aikin fayil, kuma akwai matsala game da fayil ɗin da aka ciro. Koma zuwa dacewa umarnin aiki na fayil a kowane babi.
2. Nuni na sifilin sifili na ƙarfin gwajin yana da hargitsi: duba ko waya ta ƙasa (wani lokacin ba) shigar da masana'anta a lokacin cirewa yana da aminci. Akwai babban canji a cikin muhalli, injin gwajin yakamata yayi aiki a cikin yanayi ba tare da tsangwama na lantarki ba. Hakanan akwai buƙatu don zafin jiki da zafi na muhalli, da fatan za a koma zuwa littafin jagora.
3. Ƙarfin gwajin kawai yana nuna matsakaicin ƙimar: ko maɓallin daidaitawa yana cikin yanayin da aka danna. Duba hanyoyin haɗin. Bincika ko an canza tsarin katin AD a cikin "Zaɓuɓɓuka" Amplifier ya lalace, tuntuɓi mai ƙira.
4. Ba za a iya samun fayil ɗin da aka adana ba: Software yana da tsayayyen tsoho fayil ta tsohuwa, ko an shigar da wani tsawo yayin ajiya. Ko an canza kundin adireshi.
5. Ba za a iya fara software ba: duba ko an shigar da dongle na software akan tashar jiragen ruwa na kwamfuta. Rufe wasu shirye-shiryen software kuma sake farawa. Fayilolin tsarin wannan software sun ɓace kuma yakamata a sake shigar dasu. Fayil ɗin tsarin wannan software ya lalace kuma yakamata a sake saka shi. Tuntuɓi masana'anta.
6. Firintar ba ya bugawa: Duba littafin littafin don ganin ko aikin daidai ne. Ko an zaɓi madaidaicin firinta.
7. Wasu, don Allah tuntuɓi masana'anta a kowane lokaci kuma yin rikodin.
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Mayu-27-2021